Vertiv Liebert GXT5 Lithium-Ion UPS GXT5LI-2000IRT2UXL
1 đánh giá Lượt xem 823
SKU: GXT5LI-2000IRT2UXL | Tình trạng: | Hãng: Vertiv
Liên hệ
Giá trên đã bao gồm VAT - Bảo hành 0 tháng
Liên hệ báo giá tốtTư vấn + báo giá chi tiết về sản phẩm
Chính sách bán hàng
  • Sản phẩm chính hãng™ 100%
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
  • Tư vấn giải pháp, dự án miễn phí
  • Hỗ trợ đại lý và dự án
  • Đầy đủ CO/CQ
  • Bán hàng online toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật tận tâm
  • Bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Mô tả sản phẩm
Vertiv Liebert GXT5 Lithium-Ion UPS GXT5LI-2000IRT2UXL 2000 VA / 2000 W   Nominal (Full Load): 176-288 VAC; Max:115-288 VAC   230V; 200/208/220/230/240VAC (User-Configurable)   Up to 95% in online mode; 98% in Active ECO Mode   IEC C20; (8) IEC C13   85 mm   430 mm   476 mm   17 kg